MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA 2ABUNI CHA KUPITIA NA KUPITISHA
UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI PAMOJA NA KUPITISHA MANUNUZI KWA NJIA
YA FORCE ACCOUNT KILICHOKETI TAREHE 09/11/2021

MAHUDHURIO
[NA [JINA CHEO |
1 | JUMAANIELY MWENYEKIT
2 | MAJILIS MUSSA KATIBU
3 | ENG ENNOCENT MAGADULA | MJUMBE
4 | DAUDI MAKENDI MJUMBE
5 | AMON BK SANGA MIJUMBE
WAALIKWA

1. EZEKIA NGATA —MHANDISI UJENZI (KATIBU KAMATI YA USAILI)

WAJUMBE WA KAMATI YA UJENZI WA KITUO CHA AFYA ILUNDA

NA JINA CHEO

1. ELIZABETH YOHANA MJUMBE
2. ELISHEBA MADULU MJUMBE
3. JOHN RAYMOND SANGA MJUMBE
4, GODFREY K SILILI MJUMBE
5. HAWA G MPANDA MJUMBE
6. JEREMIA | MTEMWA MJUMBE
7. OMARI S MKALI MJUMBE
8. KASSIMU S MKALI MIUMBE
9. RICHARD KIULA MJUMBE
10. | JOSEPHINA J MAIGE MJUMBE
11. | JONAS O SHAMUNDA MJUMBE

AGENDA

KUFUNGUA KIKAO
KUTHIBITISHA AGENDA

W NPE

KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE 07/10/2021
KUPITISHA RIPOTI YA KAMATI YA USAILI NA KUPITISHA MAFUNDI UJENZI WA KITUO CHA

AFYA ILUNDA PAMOJA NA KUPITISHA MANUNUZI KWA NJIA YA “FORCE ACCOUNT”
5. KUPITIA NA KUPITISHA UNUNUZI WA BATI,SARUJI NA MBAO ZA UJENZI WA MADARASA SITINI

NA TATU( 63)
6. KUFUNGA KIKAO



AGENDA NAMBA 1: KUFUNGUA KIKAO

Mwenvyekiti alifungua kikao majira ya saa 4:00 Asubuhi kwa kuwashukuru wajumbe wa Bodi ya Zabuni
kwa kuhudhuria kwao na kutamka kikao kimefunguliwa rasmi.

AGENDA NAMBA 2: KUTHIBITISHA AGENDA

Mwenyekiti aliwahoji wajumbe wanaridhia Agenda zilizowasilishwa katika kikao wajumbe walijibu
wanaridhia agenda kikao kiendelee.

AGENDA NAMBA 3: KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE 07/10/2021

Mwenyekiti aliwakaribisha Katibu wa Bodi ya Zabuni kusoma muhtasari wa kikao cha tarehe
10/10/2021.baada ya katibu kuwasilisha mhutasari huo.Mwenyekiti aliwahoji wajumbe mhutasari ni
sahihi na hay ohayo ndio tuliyojadili katika kiako hicho wajumbe walijibu ni sahihi na kuruhusu katibu na
mwenyekiti wasaini kama kumbukumbu sahihi za kikao

AGENDA NAMBA 4: KUPITISHA RIPOTI YA KAMATI YA USAILI NA KUPITISHA MAFUNDI UJENZI WA
KITUO CHA AFYA ILUNDA NA KUPITISHA UNUNUZI WA VIFAA KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT.

Mwenyekiti alimkaribisha katibu wa kamati ya usaili kuwasilisha ripoti ya tathmini ya usaili wa mafundi
wa ujenzi wa kituo cha afya ilunda zabuni ilitangazwa katika mbao za matangazo. Pia, Katibu aliwajulisha
wajumbe kuwa Miradi hii ya UVIKO- 19 na ya Tozo itatekelezwa kwa njia ya” FORCE ACCONT”.
Wajumbe wote wakakubaliana kwa pamoja na kutekeleza kwa njia hii ili kwenda na wakati na uharaka
Zaidi kwa bei ya soko

Mwenyekiti katika tangazo la bodi zabuni majengo yanayotakiwa kujengwa ni matatu(3) kama
yalivyoainishwa katika mapokezi ya fedha Tshs 250,000,000/= za tozo kwaajili ya ujenzi wa vituo vya
afya ambayo ni kama ifuatavyo

- Jengo la wagonjwa wan je
- Jengo la maabara
- Kichomea taka

Baada ya zabuni kufunguliwa Mkurugenzi Mtendaji (W) aliteua wajumbe wa kamati ya usaili ambayo
ilijumuisha wataalam wa Halmashauri na Wanajamii wanaonufaika na mradi huu.

NA | JINA LA MJUMBE CHEO

1 BENJAMINI MPOGOZA MWENYEKITI
2 EZEKIA NGATA KATIBU

3 JAMES NDIMBO MJUMBE

4 REHEMA WILLIUM MJUMBE

5 HAWA G MPENDA MJUMBE

6 JOHN R SANGA MIUMBE




-~ z'urnbe hao waliotajwa hapo juu wote kwa pamoja walishirikiana kufanya usaili wa
mafu:w.;:f‘. .- 2mbavyo inaonekana katika ripoti ya Kamati ya usaili wa mafundi.

Baada 7 5ol czabuni kupitishwa katika ripoti ya kamati ya usaili yafuatayo yalikua majadiliano

Mjumbz ¥ 2 aiihoji katika ripoti iliyowasilishwa kuna kipengele kimetumika kwa baadhi ya mafundi

kutcpewz xz wwa kuandikwa ana kazi nyingi ni vema kazi hizo zikafafanuliwa ni zipi kuliko kuliacha
hewar

ZEEL D JWE JENGC tA MAABARA

Bodi vz z2 .. baada va kupitia ripoti ya kamati ya usaili wa mafundi imempitisha Fundi WILSON KRETI
Cew.o o . -o_acczibuniikwa gharamaya Tsh 9,800,000/= kujenga jengo hili mpaka kukamilika na

TARL . . _NZDVCACENGO LA WAGONIJWA WA NJE

s~c . .- %edgetiye .amartiya usilina kukubali mapendekezo ya kamati ya usili kwamba Fundi
AT T A zitwe Kwenye majadiliano ya beina endapo atakubali kushusha gharama mpaka Tsh
1o 57 L Liewe Kaz hiyo

hauri kwa kuwa muda sio rafiki ni vema kamati kutoka eneo la ujenzi
2 ocdi ya zabuni kama fundi akiitwa na kukubali kushusha bei hiyo mpaka
Tab /= 22¢va zabuni impitishe badala ya kuwaita wanakamati kutoka liunda hii pia

eezes g mudz
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A . 4K nia <ukubaliana endapo fundi akikubali kupunguza gharama mpaka Tsh
' © s uo - ro rapitishe fundi huyo.

ol A KA OMEA TAKA
= - ~«lve 3=~ meshindwa kupitisha Fundi wa ujenzi wa kichomea taka wameshindwa
= oz moeks ussiliunafanyika hakukua na mchoro wowote wa kichomea taka hivyo
o - zgiaas zeounsi Hiirudiwe kutangazwa.

- co2BTISHA UNUNUZE YA BATEL SARUUI NA MBAO ZA UJENZI WA MADARASA
SN A TATS (B3] .
_ == va Lienz va miradi va Uviko - 19 kufanya manunuzi kwa pamoja “Bulk
ety . a0 cha kwanza kwa ajili ya utambulisho wa mradi wa uviko 19 walipendekeza vifaa
1z eenr wa maderasa vinunulive kwa Viwanda na Wakala ambavyo ni



Tayar! -2 .2: nurfimepata aukuu bei za viwanda/Wakala kama inavyoonekana hapa chini

(i . .zl wa bati mita 3 Geji 28, PC 3,591 @ 30,218 (ALAF ) = 108,512,838

[ _ - auz wa Saruji Tanga mifuko grade 42.5N/R 6300 @12,700 = 80,010,000

o _-=7ir Tanga — Mkalama tani 1ni Tsh 90,000 = 27,000,000

G . ~-.nuzi wa nbao za upauaji madarasa 63 (AMBINGA W SILAA) = 78,962,700

JLIMLA KUU TSH 294,485,538
Mwe: 2.7 - 2 aunizi ya Tailizi na rangi bado yanaendelea kufanyika kwa kuwasiliana na viwanda
hoci o.oo o izkezidipatikana na uziwasilisha katika kikao cha Bodi ya zabuni ili ziweze kupitishwa
AGE . e SCRUNGA KIKAO
Wow o s oofoagz €va0 najira ya saa 12020 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa
kuhu- = 2o ~a kutoa michango yenye tija kwa maendeleo ya wana Mkalama baada ya
peas s = o zlitarka kikeo <imefungwa rasmi.

IMETHIBITISHWA

e Juma A Njelu

] Mwenyekiti
Tarehe UM



